4 целых 7/18 + x=6 целых 11/18 дроби

+3
Ответы (1)
  1. 13 августа, 04:16
    0
    4 целых 7/18+x=6 целых 11/18

    79/18-119/18+x=0

    -40/18=-x

    x=40/18