Упростите выражения:

1) 3 (х+5) + 4 х=

2) 9 (х-7) + 6 х=

3) 2 (13+х) - 15=

+1
Ответы (1)
  1. 22 августа, 04:33
    0
    1. 3 (х+5) + 4 х = 7 х+15 2. 15 х-63 3.26+2 х-15 = 11+2 х