2) 2 (0,3 + 5) + 1,4b при b=4

+3
Ответы (2)
  1. 15 мая, 13:25
    0
    2 (0,3+5) = 1,4b

    4*1,4=5,6

    0,6+10+5,6=16,2
  2. 15 мая, 14:17
    0
    2 (0,3+5) + 1,4b

    0,6+10+1,4b

    10,6+1,4b

    10,6+1,4*4

    10,6+5,6=16,2