5+1/2=4*х

3/5=x/150

X/169=1/13

14/28=x/156

+3
Ответы (1)
  1. 10 декабря, 16:51
    0
    5+1/2-4=х. 1 ц1/2=х. 5 х=15*3. Х=45:5. Х=9. 28 х=156*14 28 х=2184. Х=2184:28 Х=78