5 (целых) 3/7 - (x+0,2) = 3 (целых) 9/35

+4
Ответы (1)
  1. 13 мая, 18:58
    0
    5 3/7 - (х+0,2) = 3 9/35 х+0,2=190/35-114/35 х+0,2=76/35 х=2,2-0,2 х=2 76/35=2,2