44 (целых) 2/9+8 (целых) 5/9 - 7/9=

+1
Ответы (2)
  1. 15 августа, 22:58
    0
    44 (целых) 2/9+8 (целых) 5/9 - 7/9=52 (целых) 7/9-7/9=52
  2. 15 августа, 23:36
    0
    44 (2/9) + 8 = 52 (2/9)

    52 (2/9) - 7/9 = 51 (11/9) - 7/9 = 51 (4/9)