Х+2 целых 4/11-15/22=3 целых-7/22

+3
Ответы (1)
  1. 17 ноября, 16:41
    0
    Х+2_4/11-15/22=3_7/22

    х+26/11-15/22=73/22

    х=73/22+15/22 - 26/11

    х=88/22-26/11

    х=44/11-2611

    х=18/11

    х=1_7/11