6 целых 7/9 - х = 4 целых 2/9

+2
Ответы (1)
  1. 9 декабря, 19:01
    0
    Надо 6 7/9 - х=4 2/9

    1) 6 7/9-4 2/9=2 5/9

    проверем 6 7/9 - 2 5/9 = 4 2/9