Fe2O3+HCI=

Al+H2SO4=

BaCl+H2SO4=

+3
Ответы (2)
  1. 25 марта, 13:22
    0
    Fe2O3+6HCI=2FeCL3+3H2O

    2Al+3H2SO4=Al2 (SO4) 3+3H2

    BaCl2+H2SO4=BaSO4+2HCL
  2. 25 марта, 15:53
    0
    Fe₂O₃+6HCl=2FeCl₃+3H₂O

    2Al+3H₂SO₄=Al₂ (SO₄) ₃+3H₂ (газ)

    BaCl₂+H₂SO₄=2HCl (газ) + BaSO₄ (осадок)