Fe+CuCL=

Ag+CuCl2=

Na+H2O=

Ca+Cl2=

K+O2=

Mg+HCL=

Ag+HCl=

Al+S=

+4
Ответы (2)
  1. 12 июля, 02:01
    0
    1. Fe+2CuCl=FeCl2+2Cu

    2. Ag+CuCl2=AgCl2+Cu

    3.2Na+H2O+Na2O+H2

    4. Ca+Cl2=CaCl2

    5.2K+O2=K2O

    6. Mg+2HCl=MgCl2+H2

    7. Ag+2HCl=AgCl2+H2

    8.2Al+3S=Al2S3
  2. 12 июля, 02:31
    0
    CuCl2 + Fe - - > FeCl2 + Cu

    Ag + CuCl2 - - > AgCl2 + Cu

    2Na + 2H2O - - > 2NaOH + H2

    Ca + Cl2 - - > CaCl2

    2K + O2 - - > K2O2

    Mg + 2HCl - - > MgCl2 + H2

    Ag + 2 РСд - - > 2AgCl + H2

    2Al + 3S - - > Al2S3