Дано

ABD=100

CBD=4 ABC

Найти

ABC и CBD

+5
Ответы (1)
  1. 6 марта, 12:28
    +2
    АБС-х

    СБД-4 х

    х+4 х=100

    х=20 (АБС)

    4*20=80 (СБД)