4 - 2,5x при x = - 2/3

+4
Ответы (1)
  1. 13 ноября, 15:39
    0
    4-2.5x

    при x=-2/3 то 4-2.5x=4-2.5 * (-2/3) = 4+5/3=12/3+5/3=17/3=5 целых 2/3