X^2-4-x-x^2+10x-25=10x-29

+3
Ответы (1)
  1. 21 января, 23:44
    0
    Х^2-4 х-х-х^2+10 х-25=10 х-29

    -4-х-25=-29

    -29-х=-29

    -х=0

    х=0

    Ответ: 0