Упростите выражение:

А) (12-3 а) + (5 а-1) = 12-3 а+5 а-1=

Б) (6 р-4) - (2-р) =

+1
Ответы (1)
  1. 19 декабря, 16:04
    0
    A) (12-3 а) + (5 а-1) = 12-3 а+5 а-1 = 11 + 2a

    b) (6 р-4) - (2-р) = 6p - 4 - 2 + p = 7p - 6