Вычеслите: (29 - 6 целых 5/8) - (4-5/7)

+4
Ответы (1)
  1. 5 октября, 02:16
    0
    (29-6 целых 5/8) - (4-5/7) = 23 целых 5/8-23/7=189/8-23/7 = 20 целых 19/56