5,04: (104,2-х) = 1,2

1,2 х+4,5 х-0,7=1.01

+4
Ответы (2)
  1. 16 декабря, 17:54
    0
    5,04: (104,2-х) = 1,2

    5.04/1,2=104,2-х

    4,2=104,2-х

    х=104,2-4,2

    х=100

    1,2 х+4,5 х-0,7=1.01

    5,7 х=1,01+0,7

    5,7 х=1,71

    х=0,3
  2. 16 декабря, 20:46
    0
    Скачай wolfram alpha!