Решить уравнение

(sin2x) под корнем4-х^2 = 0

+3
Ответы (1)
  1. 26 августа, 08:24
    0
    sin2x=0 или корень (4) - x^2=0

    2x=Пn x^2=2

    x = (Пn) / 2 x=2 x=-2