5/11*2+13 1/2=

какой ответ?

+1
Ответы (2)
  1. 25 марта, 22:51
    0
    5/11*2+13 целых 1/2=10/11+13 целых 1/2=10/11+27/2=20/22+297/22=317/22=14 целых 9/22
  2. 26 марта, 00:27
    0
    Ответ: 5/11*2+13 1/2=1461/22