6 (целых) 7/10 - 4 (целых) 5/12=

+3
Ответы (2)
  1. 26 июля, 05:02
    0
    6 7/10 - 4 5/12 = 7 42/60 - 4 25/60 = 3 17/60
  2. 26 июля, 05:10
    0
    6 (целых) 7/10 - 4 (целых) 5/12 = 2 (целых) 2/60