11 целых 2/9+3 целых; 3 целых 5/17+6 целых 9/17; 4 целых 4/21+16/21

+1
Ответы (1)
  1. 25 марта, 20:40
    0
    11 2/9 + 3 = 14 2/9

    3 5/17 + 6 9/17 = 9 14/17

    4 4/21 + 16/21 = 4 20/21