75 целых 8/35 - 37 целых 11/14

15 целых 9/77 + (12 целых 5/33 - 4 целых 19/21)

+4
Ответы (1)
  1. 3 сентября, 01:40
    0
    1) 75 целых 8/35 - 37 целых 11/14 = 5266/70 - 2645/70 = 2621/70 = 37 целых 31/70