5 целых 1 5 - 4 целых 8 15) - (15 целых 19) =

+5
Ответы (1)
  1. 31 октября, 19:32
    0
    26/5-68/15=10/15=2/3

    2/3-15 1/9=2/3-136/9=-130/9=-14 4/9