5/18+7/12=,3 целых 5/12+1 целая 7/9=,2 целых 8/21+8 целых 9/14=,4 целых 9/10 + 5 целых 7/25=,4 целых 1/7+2/3+1 целая 11/21=,2 целых 1/2+7/30+4 целых 3/4=,5 целых 5/8+1 целая 5/8=

+2
Ответы (1)
  1. 18 марта, 08:27
    0
    5/18+7/12=12/30,3 целых 5/12+1 целая 7/9=4 целых 12/21,2 целых 8/21+8 целых 9/14=10 целых 17/35,4 целых 9/10 + 5 целых 7/25=9 целых 16/35