Вычеслите

а) 4.57•4 целых1/7-2.57•4 целых1/7

б) - 4.5 + (-5.6+4.5)

+4
Ответы (1)
  1. 24 марта, 16:19
    -1
    А=7,99 (4.57*4.14-2.57*4.14=7,99)

    в=-5,6 (-4.5 + (-5.6+4.5=-1.1) = - 5.6)