3 целых, 1/5 - 1 целых, 4/5=

6 целых, 1/8-2 целых, 3/8=

+2
Ответы (1)
  1. 16 мая, 15:13
    0
    3 1/5-1 4/5=16/5-9/5=7/5=1 2/5

    6 1/8-2 3/8=49/8-19/8=30/8=3 6/8=3 3/4