4 (целых) 1/6 * 3 (целых) 2/7+2 (целых) 5/7 * 4 (целых) 1/6=?

+1
Ответы (1)
  1. 11 мая, 00:53
    0
    575/42+75/6=1170/42=27 целых 18/21