7 целых 5/8+3 целых 2/3 - 8 целых 3/16

+5
Ответы (1)
  1. 16 октября, 11:01
    0
    7 5/8+3 2/3-8 3/16=3 5/48

    7 5/8+3 2/3=10+15+16/24=10+31/24=11 7/24

    11 7/24-8 3/16=3 5/48