Log (8) 1/16 - log (8) 32=

+2
Ответы (1)
  1. 29 августа, 11:37
    +1
    Loq (8) 1/16-loq (8) 32=loq (8) (1/16*1/32) = loq (8) (1/512) = loq (8) (8^ (-3)) = (-3) loq (8) 8 = - 3