2 целых 7/15 - (2 целых 2/15-8 целых 1/9) =

+5
Ответы (1)
  1. 12 января, 20:59
    0
    = 2 7/15 - 2 2/15 - 8 1/9 = 1/3 - 8 1/9 = 3/9 - 7 10/9 = - 7 7/9