6 целых 1/4 - 2 целых 5/7+6 целых 3/14=?

+5
Ответы (1)
  1. 21 мая, 15:51
    0
    6 1/4-2 5/7+6 3/14=9 21/28

    6 7/28-2 20/28=3 15/28

    3 15/28+6 3/14=3 15/28+6 6/28=9 21/28