9 + 1/3 = ? 14+15/17 = ? 129 + 23/43

+1
Ответы (1)
  1. 8 октября, 23:28
    0
    9+1/3=9/1+1/3=28/3=9 целых 1/3

    14+15/17=14 целых 15/17

    129+23/43=129 целых 23/43