Вычислите.

4 цэлых 6/7 - 2 цэлых 5/14 + 1 цэлая 1/7=

+3
Ответы (1)
  1. 30 июля, 23:04
    0
    4.6/7-2.5/14+1.1/7 = 4.6/14 - 2.5/14=2.1/14 + 1.1/7 = 3.2/14