3/7 * 2 целых

9 целых * 5/6

3 целых * 1/6

2 целых1/3 * 2 целых

4 целых * 1 целых1/2

1 целых1/3 * 9 целых

+3
Ответы (1)
  1. 14 апреля, 08:59
    0
    3/7*2=6/7 ... 9*5/6=45/6=7 целых 3/6=7 целых 1/2=7,5 ... 3*1/6=3/6=1/2=0,5 ... 2 целых 1/3*2=7/3*2=14/3=4 целых 2/3 ... 4*1 целая 1/2=4*1,5=6 ... 1 целая 1/3*9=4/3*9=4*3=12