2 целых 1,3 х-2 целых 1,3=2 1,3

+4
Ответы (2)
  1. 12 июня, 20:07
    0
    2 1/3x=2 1/3+2 1/3

    2 1/3x = 4 2/3

    x = 4 2/3: 2 1/3

    x = 2
  2. 12 июня, 20:17
    0
    2 1/3x=2 1/3+2 1/3

    2 1/3x = 4 2/3

    x = 4 2/3: 2 1/3

    x = 2