Cl2=>CuCl2=>Cl2=>FeCl3=>Fe (OH) 3=>FeBr3

+1
Ответы (1)
  1. 19 мая, 03:44
    0
    Cl2+Cu=CuCl2

    -

    3Cl2+2Fe=2FeCl3

    FeCl3+3NaOH=Fe (OH) 3+3NaCl

    Fe (OH) 3+3KBr=FeBr3+3KOH