AlO+H2SO4=?

CaO+H3PO4=?

Na+Br2=?

+5
Ответы (1)
  1. 9 июня, 06:12
    +1
    Al2O3 + 3 H2SO4 = Al2 (SO4) 3 + 3 H2O

    3CaO + 2H3PO4 = Ca3 (PO4) 2 + 3H2O

    2Na + Br2 = 2NaBr