BaCO3-->BaO-->Ba (OH) 2-->Ba3 (PO4) 2-->BaCl2

+3
Ответы (1)
  1. 24 сентября, 04:25
    0
    BaCO3 (t) = BaO+CO2

    BaO+H2O=Ba (OH) 2

    39Ba (OH) 2+2Na3PO4=Ba3 (PO4) 2+6NaOH

    Ba3 (PO4) 2+3CaCl2=3BaCl2+Ca3 (PO4) 2