1. (2y - x) 2 =

2. (2xy + 3y) 2 =

3. (3x - 1) 3 =

4. a2 - 81 B/2

5. (4x - y) (4x + y) =

+1
Ответы (1)
  1. 28 января, 11:03
    0
    1. (2y - x) 2 = 4y-2x

    2. (2xy + 3y) 2 = 4xy+6y

    3. (3x - 1) 3 = 9x-3

    5. (4x - y) (4x + y) = 16x^2+4xy-4yx-y^2=16x^2-y^2