4^√ (2m^4) * 4^√ (128m^8), m>0

+1
Ответы (1)
  1. 26 марта, 22:49
    0
    N^x*n^y=n^ (x+y)

    4^ (2m^4+128m^8) = 4^ (2m^4 (1+64m^4))