Если m=17, то: 8m+2 - (5+7m) - 4m=

+5
Ответы (1)
  1. 7 апреля, 18:17
    0
    8m+2-5-7m-4m=-3m-3=-3 (m+1)

    если m=17, то - 3 (17+1) = - 54