решить: 5 целых2/5 * 1000; 2 целых3/10 * 1000; 4 целых1/4 * 1000; 3 целых2/3 * 1000

+3
Ответы (1)
  1. 15 апреля, 00:50
    0
    5,25 * 1000=5250 2,310*1000=2310 4,14*1000 = 4140 3,23*1000 = 3230