8 целых - 4 целых 31/100 - 2 целых 57/100 =

+5
Ответы (1)
  1. 28 сентября, 07:36
    0
    1) 8-4 31/100=7 100/100-4 31/100=3 69/100

    2) 3 69/100-2 57/100=1 12/100=1 3/25