Е) 4 * (х+1) - 3=16

ж) 3 х-6,5=7 х-3,5

+3
Ответы (2)
  1. 12 июля, 22:10
    0
    Е) 4 х + 4 - 3 = 16

    4 х + 1 = 16

    4 х = 15

    х = 3.75

    Ж) 3 х - 6.5 = 7 х - 3.5

    4 х = - 3

    х = - 0.75
  2. 12 июля, 23:52
    0
    Е) 4x+4-3=16

    4x=15

    x=15/4

    ж) 3x-7x=6,5-3,5

    -4x=3

    x=-3/4