2 целых 1/7 : 4 целых 1/6 * 2 целых 1/3

+4
Ответы (1)
  1. 20 января, 12:01
    0
    2 1/7:4 1/6 * 2 1/3=

    1) 2 1/7:4 1/6=15/7:25/6=15/7*6/25=18/35

    2) 18/35*2 1/3=18/35*7/3=6/5=1 1/5