1 (целая) 1/3 + 2 (целых) 1/4 + 3 (целых) 1/6 + 4 (целых) 2/3 + 5 (целых) 3/4 + 6 (целых) 5/6

+4
Ответы (1)
  1. 12 июля, 12:19
    0
    = (1+2+3+4+5+6) + (1/3+1/4+1/6+2/3+3/4+5/6) = 21+3=24