Вычислите 7 х 55 + 7 х 45 + 3 х 45 + 3 х 55

+2
Ответы (2)
  1. 22 августа, 13:26
    0
    7*55+7*45+3*45+3*55=1000
  2. 22 августа, 13:44
    0
    7 х 55 + 7 х 45 + 3 х 45 + 3 х 55=7 (55+45) + 3 (45+55) = 700+300=1000

    Можно так:

    7 х 55 + 7 х 45 + 3 х 45 + 3 х 55=7*55+3*55+7*45+3*45=

    =55 (7+3) + 45 (7+3) = 550+450=1000