12 (12 целых!) 17/30 + 6 (6 целых!) 8/30 - 6 (6 целых!) 7/30 = ?

+4
Ответы (1)
  1. 23 мая, 07:29
    0
    12 17/30+6 8/30 - 6 7/30=12 17/30 - 6 7/30+6 8/30=6 10/30+6 8/30=12 18/30