10 * (x-2) + 5 * (3-x) = 2 * (2x-10)

+1
Ответы (1)
  1. 7 сентября, 06:51
    0
    10 х-20 + 15-5 х=4 х-20 10 х-5 х-4 х=-20 + 20-15 Х=-15