4 (целых) - 1 (целая) 2 / 3

12 (целых) 1/4*4 (целых)

* - умножение

+5
Ответы (1)
  1. 31 марта, 10:00
    0
    4 - 1 2/3 = 3 3/3 - 1 2/3 = 2 1/3

    12 1/4 * 4 = (12 + 1/4) * 4 = 48 + 1 = 49