6 целых 3 2-ых : (35 48-ых: 21 32-ых) =

+4
Ответы (1)
  1. 18 октября, 12:33
    0
    35/48 : 21/32 = 1,1/9

    6, 3/2 : 1, 1/9 = 6, 3/4